Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ดิ้น....มั๊ยลุง..... ติดต่อทีมงาน

เมื่อคืนไปดื่มกับเพื่อนรุ่นน้อง กำลังดูข่าวดีๆ รุ่นน้องก็โทรเข้ามา
พี่....ไปเที่ยวกันไหม?
เออ ที่ไหนอ่ะ  ดันโทรมาป่านนี้

โธ่พี่ก็....แล้วเธคบ้านพี่เหรอเปิด ทุ่ม สองทุ่ม
เออๆๆๆๆ  เดี๋ยวตามไป

ตี4 กลับบ้านอย่างปลอดภัย ด้วยพาหนะคู่ใจ น้องเมอร์เซ
ก่อนกลับ Cabrio โชว์สาว      โชวพาวสะหน่อย
อิอิ  น้องคนนึง ไม่รู้รอใคร อยู่ปากทางออก  ตะโกนพอได้ยินเสียง
ป๋าๆ หนูไปด้วย    เท่านั้นแหละ ตะโก ออกตัว ล้อไหม้เลยยย

กราบสวัสดีครับ ลุงป้า น้าอา ปู่ด้วย พี่ๆน้องๆ และสมาชิกทุกท่านครับ
วันนี้ตะโก จะรีบทำให้ไว เพราะหิวจัด ลูกน้องก็ไม่อยู่ ผู้ช่วยก็ไม่มี ทำคนเดียว กินคนเดียว  เดี๋ยวบ่ายแก่ๆต้องไป ดูเค้าแข่งเจ็ท ที่หน้าหาดครับ

เริ่มกันด้วย เพลงประกอบเมื่อคืน

จากคุณ : ตะโกครับ
เขียนเมื่อ : 3 ก.ย. 54 13:13:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com