Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คิดมากไปป่ะ ไม่ได้คิดอะไรนะ ติดต่อทีมงาน

คือว่า  ผมเองไม่ค่อยได้ตั้งกระทู้เองสักเท่าไหร่ครับ

โดยมากแล้ว เข้ามาอ่าน มาเม้นท์ซะมากกว่า และก็แอบเก็บรูปสวยๆ น่ารักๆ ของสมาชิกแต่ละท่าน ขออนุญาตย้อนหลังด้วยนะครับ อิอิ

ทีนี้เวลาผมเม้นท์แล้วเนี่ย น้อยครั้ง ที่จะเข้ามาอ่านกระทู้เดิมซ้ำอีก เหมือนเป็นการเข้ามาเม้นท์แล้วเปิดตูดหนีซะงั้น

มันเป็นการเสียมารยาทรึเปล่าครับ เพราะถ้าหากใครเค้า เม้นท์เกี่ยวกับความเห็นเรา เราจะไม่รู้เลย แต่ก็คงไม่ค่อยมีซักเท่าไหร่(ไม่มีคู่กรณีครับ อิอิ)

ไม่มีไรครับ พอดีนอนไม่หลับ เลยลุกมาตั้งกระทู้ซะงั้น ไม่รู้จะมีใครเป็นมั่งรึเปล่านะ ไปนอนต่อละครับ
smile

จากคุณ : คุณชายไร้รัก
เขียนเมื่อ : 4 ก.ย. 54 06:11:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com