Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตีฆ้องร้องป่าว..ชวนกันกินข้าว(อีกแล้ว555) 11.ก.ย.54 ณ.นทีทิพย์....จ้า ติดต่อทีมงาน

จากการจุดประเด็นของคุณกอไผ่ฯที่จะส่งทีมแข่งราชรถมาเสย555 เห็นแล้ว มะไหวเจงๆ เลยชวนไปโยนโบว์ล้างท่อ ก็ปรากฎว่า สถานที่นัดพบเต็มตลอดๆ

เลย ปรึกษากันว่า งั้นชวนกันไปล้างโต๊ะกันดีกว่า....เพราะการชวนทานข้าว พูดคุยสังสรรค์บนโต๊ะอาหารแบบเพือนใหม่เจอเพื่อนเก่า...น่าจะสนุกกว่า....สำหรับใครที่ยังไม่เคยร่วมงานแล้วสนใจ เชิญได้ทุกท่านนะคะ...งานนี้กันเองไม่มีพิธีรีตรองใดๆทั้งสิ้น ไม่มีสุมหัวนินทาใคร มีแต่เพื่อน ใครข้องใจก็เคลียร์กันได้ที่งาน เพราะผู้ใหญ่มากันหลายท่าน อาทิเช่น ปู่ , ท่านขุน , อานายเก่า , อาแว่น(สปิริตสูงมากขับรถมาจากสารคามเพื่อนการนี้นับถือๆ) พี่กี้ร์,คุณกอไผ่สีสุกฯ

งานนี้จะสนุกสนานตามเคย เพราะ ครั้งนี้มี สาวสวยมาจากภูเก็ต,สาวงามจากเชียงราย , สาวงามจากสิงคโปร์ สาวงามจากโคราชและหระรี ฯ..........

อีกทั้ง.....หนุ่มน้อยนามลุงหมี และลุงแอ๊ด ข้ามถิ่นมาปรากฎตัวด้วย

และเรียนเชิญกลุ่มน้ำลำไย ป้าเช่อ,ปลาตะป๋อน,น้องแป๋ม,ป้าสวย,ลุงเดาะ ,คุณเด่นฯ ด้วยนะคะเพื่อนเพื่อนรุ่นใหม่ๆจะได้รู้จักด้วยค่ะ

และหนุ่มสาวชาวไร้สังกัดทั้งฝั่งธนและฝั่งพระนครค่ะ........

....ค่าอาหารหัวละ 300บาทค่ะ+เครื่องดื่ม.................................เพราะ

(เครื่องดื่มนั้นมีผู้อุปถัมภ์ให้ค่ะ ขอบคุณหลายๆเด้อ..สำหรับผู้ใจดี)

ขอเรียนเชิญเป็นกรณีพิเศษ คุณTinyNu ,คุณ+5 Coulomb,คุณตะโก,คุณน้ำย่อย,พี่หม่อง,คุณหมูค่ะ.........

เพื่อจะได้ รู้จักซึ่งกันและกันจากตัวเป็นๆ อาจจะทำให้ทัศนคติมุมมองที่ฟาดฟันกันทางหน้าบอร์ดลดดีกรีลงบ้างค่ะ.........จนกลายเป็นเพื่อน...เพื่อจรรโลงให้ "ไร้สังกัด "กลับมาอบอุ่นดังเดิมค่ะ

สนใจลงชื่อได้เลยนะคะตั้งแต่บัดนี้ค่ะ จะสรุปจำนวนคนเที่ยงวันเสาร์ค่ะ

สำหรับสถานที่ ป้าเยาว์จะกรุณาวางให้ต่อไปค่ะ

งานนี้เพื่อเพื่อน.......จากเพื่อน......ถึงเพื่อน.......ค่ะ

เรียนเชิญค่ะ.....................

แก้ไขเมื่อ 05 ก.ย. 54 16:26:23

แก้ไขเมื่อ 05 ก.ย. 54 10:38:42

จากคุณ : ณัฐ วัชรพล
เขียนเมื่อ : 5 ก.ย. 54 09:50:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com