Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

........มีใครคิดแบบผมบ้าง........ ติดต่อทีมงาน

อาจจะเป็นความคิดที่แปลกๆนะครับ  คือบางครั้ง เวลาผมเข้าไปนั่งที่ร้าน แมคโดแนล  ดังกิ้นโดนัท  หรือร้านkfc  
   ผมอยากจะลองเป็นเด็กเสรีฟ ดูบ้างครับ  งานคงน่าสนุกนะครับ

มีผู้คนมากมายหลายอาชีพ  เข้ามานั่งกิน  (แต่ตอนนี้ทำไม่ได้แล้วครับ  อายุแก่เกิน)  หรือผมอาจจะเบื่องานประจำที่ทำอยู่  เลยมีความคิดแปลกๆ
แทรกเข้ามาในสมอง  

เป็นเด็กเสรีฟนี่ ความรับผิดชอบน้อย  ไม่ต้องคิดมาก รับผิดชอบแค่เสรีฟอย่างเดียว ไม่ต้องมานั่ง  คำนวณ  นั่งวางแผนงาน    ผมว่าท่าทางงานน่าจะสนุกดีครับ  (แต่นี่มันเป็นแค่ความคิดของผมนะครับ)

แล้วเพื่อนๆพี่ๆ  มีความคิด อยากลองทำงานอะไรดูบ้างละครับ  ที่ไม่ใช่งานประจำที่ทำอยู่

จากคุณ : ป่าเหนือ
เขียนเมื่อ : 7 ก.ย. 54 12:35:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com