Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สืบเนื่องจากกระทู้สมมุติว่ารถเสียค่ะ{แตกประเด็นจาก M10986500} ติดต่อทีมงาน

จากกระทู้ขอคำแนะนำสำหรับสองสาวเตี้ย ล่ำ ดำ ถึก ที่ต้องเดินทางไกลด้วยรถยนต์ ว่าหากรถเสียจะต้องทำอย่างไร?...

เจ้าของกระทู้และเพื่อนสาวขอขอบคุณท่านที่มาตอบกระทู้และเสนอแนะแนวทางแก้ไขปัญหาไว้ ณ ที่นี้เป็นอย่างสูงเลยนะคะ

มาแจ้งข่าวว่า เจ้าของกระทู้และเพื่อนสาว (ที่อาสาเป็นผู้ขับรถเองตลอดเส้นทางไป-กลับ กว่า 1,580 กิโลเมตร ซึ่งหล่อนบอกว่า กลับจากทริปนี้ หล่อนจะไปสมัครเป็น พขร บริษัทรถทัวร์ ดูท่าจะเหมาะ เอิ๊กๆๆ) บัดนี้ ได้ออกเดินทางและกลับสู่มาตุภูมิโดยสวัสดิภาพแล้วค่ะ

เหตุการณ์รถเสียที่เป็นกังวล ไม่เกิดขึ้นแต่อย่างใด มีเพียงต้องแวะเติมลม พักรถเป็นระยะ และเติมน้ำหม้อน้ำเท่านั้น จึงเรียนมาเพื่อทราบและขอแสดงความขอบคุณพี่น้องชาวไร้สังกัดผู้ใจดีมา ณ ทีนี้ อีกครั้งหนึ่งค่ะ

พร 3 ประการ

จากคุณ : พร 3 ประการ
เขียนเมื่อ : 9 ก.ย. 54 00:57:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com