Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

* คลิป ปาร์ตี้ ไร้สังกัด ( 11 ก.ย.54 ) ตอนที่ 1 เริ่มงาน ติดต่อทีมงาน

ข้าพเจ้า ติดรถ ลุงแอ๊ด ไปกับ แม่โอเล่ และคุณ ปุ้ย

( กันยาพาฝัน ) ไปถึงงาน ประมาณ 15.45 น.

ท่ามกลางสายฝน ที่มาต้อนรับ อย่างชื่นฉ่ำใจ....

ขอกราบขอบพระคุณ ลุงแอ๊ดอีกครั้ง สำหรับ Car Pool ครับ..

ขอขอบคุณ หัวเรือใหญ่ คุณณัฐ ,ป้าเยาว์ ที่ทำให้มีงานครั้งนี้เกิดขึ้น..

ขอบคุณ มิตรๆ ทุกท่าน ที่มาร่วมงาน อย่างเป็นกันเอง ทำให้งาน

สนุกสนาน เป็นอย่างยิ่ง..

ขอบคุณ พี่กี้ร์ และลุงแว่น ที่จัดชุดเครื่องเสียงคาราโอเกะ

มาให้เพื่อนๆ ได้สนุกสนานกันครับ..

มิตรหลายท่าน เดินทางมาไกลมาก เช่น คุณป้าสำราญใจ จากสิงคโปร์

ป้าเห็ด มาจากภูเก็ต , พี่ลุงแว่น และซ้อนิด จากสารคาม ฯ ลฯ

อย่างนี้ข้าพเจ้าจะไม่มาร่วมงานได้อย่างไรกันครับ

มิตรหลายท่าน นำของฝากมาแจก เช่นกระหรีปั๊บจากคุณสวย(สาวภูธร),

หมูแท่งกรอบอร่อย จาก ลุงแว่น ฯ ลฯ บางท่านก็ทำอาหารมา เช่น คุณตะโก

ทำ ห้อยจ๊อ มาให้ชิม อร่อยมากครับ คุณชัย ก็เป็นสปอนเซอร์ วิสกี้ ชั้นดี

และช็อคโกแล้ต, กิมจิ , ลุงหมี ก็นำผลไม้ดอง มาให้อร่อยกัน...

และอีกหลายท่านครับ..ขอบคุณมากๆครับ

ขากลับขนใส่ รถลุงแอ๊ด แทบใส่ไม่หมด..คิดดู..( ของ 4คน)

คลิปที่ถ่ายไว้ มี 17 ตอนครับ จะทยอยนำมาลงนะครับ

หากมีตอนใด ที่เพื่อนๆ คิดว่าไม่เหมาะสม  

หรือ ไม่ต้องการให้เผยแพร่ออกไป

โปรดกรุณา แจ้งหลังไมค์ มาได้เลยครับ จะ Edit ให้ทันทีครับ

( เรียนตามตรงว่า อาจตรวจสอบ รอดหู รอดตาไปบ้างครับ)

แก้ไขเมื่อ 14 ก.ย. 54 22:09:52

จากคุณ : กอไผ่สีสุก
เขียนเมื่อ : 12 ก.ย. 54 11:11:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com