Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

โน๊ตบุคโดนขโมย รถโดนทุบ ที่ศาลากลางจังหวัเชียงใหม่ ติดต่อทีมงาน

เมื่อวันจันทร์ที่ 19 กันยายน รถของคุณแม่ได้จอดไว้ทางด้านหลังของศาลากลางจังหวัดเ ชียงใหม่
บริเวณถนนด้านหลังของศูนย์ราชการจังหวัดเชียงใหม่ค่ะ เนื่องจากที่จอดรถเต็มมาก จำใจต้องไปจอดไกล และแถวนั้นก็ไม่ได้มีรถของคุณแม่จอดแค่คัยเดียวแต่จอดหลายคันก่อนหน้านั้นอยู่แล้วค่ะ

ของหาย - Notebook Fujitsu mh330 สีแดงค่ะ

หมายเลขเครื่อง 490774 01R06 00120

รบกวนช่วยดูให้ด้วยนะค่ะ หรือแนะนำร้านที่คิดว่าขโมยน่าจะนำไปขายหรือจำนำก็ได้ค่ะ

แจ้งทางอีเมล์ yhingchara@hotmail.com ด้วยนะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

เพิ่งเคยตั้งกระทู้ในบอร์ดนี้ ผิดถูกยังไงต้องขอโทษนะค่ะ

จากคุณ : yhingchara
เขียนเมื่อ : 23 ก.ย. 54 12:17:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com