Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คุณฟ้ากมล...ฝากขอบคุณทุกท่าน...ที่เป็นห่วงเรื่องน้ำท่วมบ้านค่ะ{แตกประเด็นจาก M11081765} ติดต่อทีมงาน

redrose สวัสดีค่ะ :)

จากกระทู้ที่แตกประเด็กมานั้น..ดิฉันได้ข่าวว่า คุณฟ้ากมล โดนน้ำท่วมบ้านอ่ะค่ะ
แล้วเธอก็เงียบหายไป...โดยฝากคุณแมวยุ่งเข้ามาแจ้งข่าวให้ทราบในกระทู้นั้น
ขอบคุณคุณแมวยุ่งด้วยนะคะ :)

เมื่อวานนี้..ดิฉันได้รับข้อความหลังไมค์ จากคุณฟ้ากมลค่ะ...
เธอฝากขอบคุณ....และได้บอกเล่าความคืบหน้าเรื่องน้ำท่วมมาด้วยค่ะ

ดิฉันได้ขออนุญาตเธอ นำข้อความของเธอ มาลงที่นี่นะคะ
ซึ่งเธอก็ได้ตอบมาว่า แล้วแต่จะเห็นสมควร...
และดิฉันก็เห็นว่า...คงไม่มีอะไรเสียหาย..
เพราะ้ข้อความนี้..เป็นการแจ้งข่าวคราวของเธอ
และเป็นการขอบคุณทุกกำลังใจที่มีให้เธอด้วยค่ะ

ดิฉันขออนุญาตก็อปข้อความนี้...มาลงให้สมาชิกที่มีความห่วงใย flower
และขอขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาตอบกระทู้ที่แตกประเด็นมานั้นด้วยค่ะ 
>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>
From : ฟ้ากมล [22 กันยายน 2554 21:03]  
สวัสดีค่ะ คุณแซนดี้.....ขอบคุณมาก ๆ เลยนะคะ สำหรับความห่วงใย....ขอบคุณทุกคนค่ะ (ฝากบอกทุกคนด้วยนะคะ) ฟ้า ทำลิ้งค์ มาตั้งกระทู้ไม่เป็นค่ะ....ตอนนี้บ้านน้ำท่วมหลายวันแล้วค่ะ แต่ไม่มาก แค่หน้าอกผู้ใหญ่ ไม่เหมือนที่อื่น ๆ ท่วมมากมาย...ภัยธรรมชาตินะคะ ทำไงได้....ไม่เคยท่วมบ้านมาก่อนเลย ปีนี้น้ำเยอะจริง ๆ คะ...ขอขอบคุณอีกครั้งนะคะ...

จากคุณ : แสนดีเหมือนทราย
เขียนเมื่อ : 23 ก.ย. 54 21:52:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com