Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไปเชียงรายคนเดียวเดือน กรกฏาคม 55 ใครก็ได้ช่วยผมที ติดต่อทีมงาน

ได้โปรแอร์เอเชียไปเชียงราย ต้องไปคนเดียวเพราะเมียหนี เพื่อนก็ไม่ว่าง ขอความกรุณาสมาชิกผู้รู้แนะนำการเที่ยวจังหวัดเชียงรายแบบ Backpack ลุยเดี่ยว เรื่องราคาที่พักมาตราฐานรวมอาหารเช้า เรื่องค่ารถจากสนามบิน-โรงแรม (ไป-กลับ) และค่าทัวร์ในเชียงราย ประมาณ 3 คืน มีเงินติดตัว 10,000 บาท พอไหวไหมครับ ?  ในเชียงรายไปเที่ยวไหนดีครับ ?
   อีกหนึ่งคำถามคือผมได้พิมพ์2d Barcode ออกมาจะใช้สแกนตอนเช็คอินได้หรือไม่ครับ
   ขอขอบคุณล่วงหน้า

แก้ไขเมื่อ 25 ก.ย. 54 04:29:28

จากคุณ : Yosseyer
เขียนเมื่อ : 25 ก.ย. 54 04:01:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com