Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

**********รบกวนช่วย แนะแนวทาง เรื่องวัสดุ-อุปกรณ์-ราคาการกั้นห้องด้วยค่ะ ********** ติดต่อทีมงาน

พอดีจะกั้นห้องนอน ห้องเล็กๆห้องนึงค่ะ

แต่ติดอยู่ตรงว่า งบน้อยค่ะหนูมีแค่นี้จริงๆค่ะ (ไม่เกิน 10,000 บาทค่ะ)

รบกวนช่วยแนะแนวทางเรื่องวัสดุ และอุปกรณ์ ให้หนูด้วยค่ะ หนูจะกั้นแค่ 2 ด้าน ค่ะ

**รายละเอียดที่จะกั้นห้องค่ะ..ความกว้าง 2.3 เมตร,ความยาว 3.5 เมตร,ความสูง 2.5 เมตร**

รูปประกอบค่ะ (มันอาจจะดูงงๆ หน่อยนะคะ เพราะทำใน pint ค่ะ) http://pic.free.in.th/id/75f94cd9b31f1c88d494f1fd11180334

ช่วยแนะแนวทาง หนูให้หน่อยนะคะ เพราะจำเป็นจะต้องทำให้เสร็จก่อนมกราคมค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ

ปล.ขอมาตั้งกระทู้ที่ห้องไร้สังกัดอีกห้องนึงนะคะ พอดีต้องกั้นเร่งด่วนจริงๆค่ะ พอดีย้ายบ้านมาอยู่เชียราย แบบฉุกละหุก ย้ายมาคลอดน้องแบบไม่ทันตั้งตัว กำหนดคลอด 14 มกรา ค่ะ เงินกั้นห้องเลยมีจำกัดแค่ไม่ถึง 10,000 บาทค่ะ รบกวนช่วยให้คำแนะนำด้วยนะคะ

จากคุณ : พาฝัน
เขียนเมื่อ : 4 ธ.ค. 54 15:52:14 A:171.4.203.206 X: TicketID:060067

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com