Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

* * * ขอส่งกำลังใจ...ให้พี่ฝัน...หายเจ็บไวๆ... สู้ๆ นะคะ !!! * * * ติดต่อทีมงาน

redrose สวัสดีค่ะ ลุงป้าน้าอา พี่น้องชาว รสก.ทุกท่าน รัก

ดิฉันขอใช้พื้นที่แห่งนี้..ส่งกำลังใจ love ไปถึงพี่ฝัน...พี่สาวที่น่ารักและใจดี flower
เนื่องจาก..ได้ทราบข่าวว่า ...เธอประสพอุบัติเหตุที่บ้าน...
ปีนเก้าอี้พลาสติคข้ามกระสอบทรายที่บ้าน...โพละ...เจ็บมากที่สุด !!!

พี่ฝันได้ส่ง ff มาถึงน้องคนนี้...ตั้งแต่วันที่ 4 ธ.ค. แล้วอ่ะค่ะ
ไม่ทราบว่า...ขณะนี้..มีอาการเป็นอย่างไรบ้าง ?
ขอเชิญเข้ามาเล่าสู่กันฟังบ้างนะคะ...

ป.ล. ดังปรากฏในภาพนี้..
ด้วยความห่วงใยอย่างจริงใจ...
หนูขออนุญาตพี่ฝันนะคะ...ที่ตั้งกระทู้นี้..เพราะว่า..
อยากให้พวกเราได้รับรู้ถึงอาการเจ็บป่วยของพี่ฝัน...

ขอให้พี่ฝันหายเจ็บโดยเร็วไวนะคะ...โอมเพี้ยงงงง !!! flower flower flower

จากคุณ : แสนดีเหมือนทราย
เขียนเมื่อ : 6 ธ.ค. 54 22:26:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com