Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ลูกแมว..ทำไงดี ติดต่อทีมงาน

พอดี ไปวัดหลวงพี่ให้ลูกแมวตัวเล็กมาหนึ่งตัว อายุประมาณ 2-3 ดือนได้
ปัญหาคือตาซ้ายลูกแมวเหมือนจะเจ็บ เพราะมีขี้ตาและะน้ำตาไหลตลอด ต้องคอยเช็ดให้   อยากทราบว่า เอายาอะไรใส่ดีครับ ...
สงสาร  แต่สุขภาพอย่างอื่น เจ้าตัวเล็กแข็งแรงดี  แถมยังชอบปืนมานั่งบนไหล่ เวลาที่เราเล่นคอมด้วย  อิอิ  *-*

ขอบคุณที่ช่วยหาคำตอบนะครับ

จากคุณ : คำเตือนอย่าเข้าใกล้คนน่ารัก
เขียนเมื่อ : 7 ธ.ค. 54 18:48:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com