Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

* * * ใกล้ถึงวันส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่แล้ว...มีหนังเรื่องใหม่...ไปดูด้วยกันมั๊ยคะ ??? อิอิ * * * ติดต่อทีมงาน

redrose สวัสดีตอนเช้าค่ะ :)

เช้านี้..อากาศสดชื่น..ขอส่งความสุขสบายใจมาให้ทุกท่านด้วยนะคะ flower

ไม่ว่าจะเป็นเช่นไร...ชีวิตของเราก็ยังต้องเดินหน้ากันต่อไป...
ขอให้ทุกท่านลืมเรื่องราวร้ายๆ ที่ผ่านมา...
เก็บไว้แค่ความทรงจำที่ดีดี..ดีกว่าเก็บขยะไว้ในใจนะคะ
และเริ่มต้นชีวิตใหม่ที่ดีกว่าเดิมเถิดค่ะ

pinkrose ใกล้ถึงวันส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่แล้ว...
มีหนังเรื่องใหม่...ไปดูด้วยกันมั๊ยคะ ??? อิอิ
ภาพยนตร์ 2 ตอน "รสหวานชื่น" และ "รสหวานฉ่ำ" โดย ยอร์ช ฤกษ์ชัย พวงเพ็ชร์

สคส สวีทตี้ (เข้าฉาย 29 ธันวาคม 2554)
วาเลนไทน์ สวีทตี้ (9 กุมภาพันธ์ 2555)

flower ขอเชิญฟังการ ตอบโต้ ของดารานักแสดงนำ แถมด้วยอารมณ์ขัน มีมุขเด็ดๆ ค่ะ อิอิ
สคส สวีทตี้ Teaser สุดเขต สเลดเป็ด 32 ธันวา
ยอร์ช ฤกษ์ชัย m39 จ๋า ณัฐฐา เป้ โก๊ะตี๋ ยิปซี ว่าน ยิปโช แพทตี้ สายป่าน โทนี่

จากคุณ : แสนดีมณีจันทร์
เขียนเมื่อ : 9 ธ.ค. 54 07:02:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com