Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้ขอกำลังใจค่ะ เจอเรื่องแย่ๆมา อยากได้กำลังใจจังเลยค่ะ เฮ้อ~ ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้เจอเรื่องแย่ๆมาค่ะ ถูกใครหลายๆคนมองเราไม่ดี ทั้งๆที่เราพยายามมอบสิ่งดีๆให้กับเค้า
กลายเป็นว่าเราพูดไม่เข้าหู เรา=ผิด ส่วนคนทำไม่ดี=ไม่ผิด,ถูก,น่าสงสาร

คนหลายๆคนว่าเราเพียงแค่เอามันส์ พูดจากับเราจนเราให้อภัยไม่ได้เลยจริงๆ
โดนผู้ชายหลายคนด่าหยาบคาย แรงมาก จนรู้สึกแย่จริงๆค่ะ

เราพยายามจะไม่คิดอะไรแล้วนะคะ เพราะแค่ลมปากคนก็ไม่ได้รู้จักไม่ได้สนิทด้วย
แต่เพราะเรื่องมันเพิ่งเกิดขึ้น เลยยังรู้สึกไม่ดีอยู่ อยากได้กำลังใจดีๆจังเลยค่ะ
จะได้มีกำลังใจทำสิ่งดีๆให้สังคมต่อไป ไม่ท้อแท้ใจเหมือนตอนนี้

จากคุณ : beshall
เขียนเมื่อ : 21 ธ.ค. 54 00:01:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com