Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

* * * เก็บภาพจากงานพืชสวนโลก...เชียงใหม่...มาฝากค่ะ * * * ติดต่อทีมงาน

redrose สวัสดีค่ะ :)

2-3 วันมานี้..ดิฉันได้พาคุณแม่และญาติผู้ใหญ่..ไปเที่ยวงานพืชสวนโลก เชียงใหม่ ค่ะ

ดิฉันซื้อบัตรแบบที่เข้าได้ตลอดงาน ( 3 เดือน )
ราคา 800 บาท(ซื้อล่วงหน้าได้ลดครึ่งราคา เหลือ 400 บาทค่ะ)
ส่วนบัตรของคุณแม่ได้ลดอีกกึ่งหนึ่ง คงเหลือ 200 บาท

ซึ่งงานนี้ได้เลื่อนเวลาจากเดิม...เป็นวันที่ 14 ธันวาคม 2554 - 14 มีนาคม 2555

หากท่านใดสนใจ...ขอเชิญเข้าไปอ่านรายละเอียดได้ในเว็ปนี้นะคะ
http://goo.gl/Nl5Ir

ขอนำภาพวิวในงานนี้มาฝากเป็นระยะ ๆ นะคะ...
โดยเป็นการฝึกหัดถ่ายภาพไปในตัวด้วยค่ะ อิอิ

จากคุณ : แสนดีเหมือนทราย
เขียนเมื่อ : 22 ธ.ค. 54 21:55:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com