Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

/// กระทู้นี้ ชวนอู้กำเมือง /// มีไผอุ้กำเมืองพ่องก่อครับ ในห้องนี้ ?.../// ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ ชาว รสก. ทั้งหลาย

วันก่อนผมเปิดตัวไปแล้ว ก็ขอขอบคุณหลายๆท่านที่ให้การต้อนรับอย่างอบอุ่น เหนือความคาดหมาย

ฉะนั้น ผมคงสิงสถิตย์อยู่ ณ ที่นี้ไปอีกนาน

ยิ่งได้เห็นภาพถ่ายของ "ป้าซิ่ง" เข้าไป เล่นเอาเคลิ้มไปเลยครับ love

ว่าแต่ว่า ห้องนี้ เหมือนจะมีคนเหนือ เข้ามากันหลายคน ผมเห็นหลายท่านตอบกระทู้แรกที่ผมเปิดตัวในวันก่อน

ฉะนั้น กระทู้นี้ ขออนุญาต ชวนอู้กำเมือง ซักน่อยน่อ

ท่านใด เป๋นคนเมือง อู้กำเมือง เชิญเลยครับ

หรือท่านใด บ่ได้อู้กำเมือง แต่อยากจะมาม่วนโตยกั๋น ก็บ่ขัดข้องเน้อ

สำหรับคนเมือง ที่อยู่ กทม. ผมมีคำถามครับ

อยู่ตี้กรุงเทพฯ เซาะหาลาบ,หลู้ และ ส้าจิ๊น มีพ่องก่อจ๊ะ? smile

-----------------------------------------------------------------

แอ๊ด ลำปางหนา
.................................................................................

ป.ล.ภาพประกอบ 5 แยกหอนาฬิกา กลางเมืองลำปาง ช่วงคริสต์มาส ปีที่แล้วครับ

จากคุณ : พฤษภเสารี
เขียนเมื่อ : 24 ธ.ค. 54 10:05:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com