Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครใช้ iPhone แจก App ฟรี ติดต่อทีมงาน

แจก App ฟรี

โดยเราจะต้องโหลดแอปที่มีไว้ให้ก่อนนะครับ เพื่อที่เราจะได้ credit มาในการแลกแอป ซึงแต่ละแอป เครดิตก็ต่างกัน สูงมากต่างกันไปครับ

1.ขั้นตอนแรกครับ ใช้ safari เปิดลิงค์นี้ ก่อนครับ
http://m.freemyapps.com/share/url/cb592903/

2. คลิกที่ Download Sponsor Apps (ที่เป็นรูปกุญแจ)

3. เลือกที่ App ที่ต้องการที่จะดาวน์โหลด
- สำหรับครั้งแรกระบบจะขึ้นให้เรา Share device ID ให้เราตอบ OK แล้วเลือก Install -> Install Now
- เมื่อเรียบร้อยเราจะกลับมาที่หน้าเดิมให้เราเลือก App ที่ต้องการจะดาวน์โหลดอีกครั้ง

5. เราจะถูกนำไปที่ AppStore ก็ให้เรากดซื้อ App มาตามปกติ(เหมือนซื้อแอปเพื่อเอาใจสปอนเซอร์ครับ ลบได้ในภายหลัง)

6. รอจน App ติดตั้งเสร็จแล้วให้เปิดเข้าไปใช้งานอย่างน้อย 30 วินาที

7. กลับไปที่ Safari แล้วรีเฟรชมันครับ จากนั้นจะเห็นเครดิตขึ้นมา ว่าตอนนี้มีเท่าไหร่ หากว่าเครดิตถึงแล้วก็ให้ไปกดที่ view gift app ครับ

8. ดูว่าแอปไหนโหลดได้ก็ดูจากเครดิตเราเลย จากนั้นเราก็โหลดแอปที่ต้องการ

9. ถ้าต้องการคะแนนเพิ่มให้กด get more credits แล้วก็โหลดให่ครบครับ เราจะได้เครดิตเพิ่มขึ้น

10.ง่ายไหมครับ แค่นี้เราก็ได้แอปมาใช้ฟรีๆแล้ว

11.การอัพเดทก็อัพเดทได้ตาม US account ของเราเลยครับดูเพิ่มเติม

ปล.1 แอคเค้าท์ไทยก็ได้ครับ แต่มันจะได้เป็นบางแอพ ลองเลือกโหลดแอพดูว่าแอพไหนใช้ได้กับแอคเค้าท์ไทยบ้างนะครับ

ปล.2 ถ้าท่านเข้าไปแล้วโหลดแอพ ผมก็จะได้เครดิต 50 นะครับ ผมบอกไว้ก่อน เดี๋ยวจะหาว่ามาหลอกลวงกัน แล้วพอท่านโหลดแล้ว แล้วให้คนอื่นไปโหลดต่อท่านก็จะได้เครดิต 50 เช่นกันครับ

จากคุณ : ploy16
เขียนเมื่อ : 2 ม.ค. 55 17:43:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com