Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+ + + + + สวัสดีเช้าวันพุธครับ + + + + + ติดต่อทีมงาน

.
    สวัสดีตอนเช้าของวันพุธที่ ๑๑ ม.ค.นะครับ ทุกท่านนอนหลับสบายดีไหมครับ ส่วนตัวผมก็หลับสบายดีครับ วันนี้กลางสัปดาห์แล้ว อิอิ ใกล้แล้วครับวันหยุดงาน
    สภาพอากาศตอนนี้ ร้อนๆ หนาวๆ อย่างไม่บอกถูกครับ ระวังจะไม่สบายนะครับ เป็นห่วง เช้านี้ตามเคยครับ หน้าที่ พ่อครัวอย่างผมต้องเข้าไปครัวไปทำอาหารเช้า รอให้คุณพ่อ คุณแม่ ก่อนที่พวกท่านจะเดินทางไปทำงาน ตอนนี้รับบทนี้ไปก่อนครับ เพราะยังตกงงานอยู่ บทบาทนี้ผมยอมรับว่า สนุก ดีครับ
    วันที่ ๑๓ นี้ผมก็ต้องเดินทางไปขอนแก่นแล้วครับไปทำงานที่ผมสัมภาษณ์งานผ่าน ถึงเป็นงานที่เงินเดือนไม่สูง แต่ก็อยู่ได้ใน จ.ขอนแก่น ที่ค่าครองชีพไม่สูงเท่าไร
   อาหารเช้านี้ก็มีข้าวต้ม(ข้าวเจ้าผสมข้าวเหนียว) ยำไข่เค็มปลากรอบ ยำผักกาดดอง ผัดผักน้ำมันหอย(ไม่มีเนื้อ)

จากคุณ : แอ่งน้อย คนชัยภูมิ
เขียนเมื่อ : 11 ม.ค. 55 07:50:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com