Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอบคุณ มิตรภาพไร้สังกัดค่ะ ติดต่อทีมงาน

ก่อนอื่นขอกราบขอบคุณในมิตรภาพที่เพื่อนไร้สังกัดมอบให้ อยากขอบคุณ 4ขอบคุณดังนี้ค่ะ

ขอบคณแรก:...การจัดงานครั้งนี้...มิได้มุ่งหมายหรือเทียบเท่ากับงานใดๆ หากแต่ปรารถนาคงมิตรภาพไว้ในแนบแน่น จึงบังเกิดงานนี้ขึ้น ด้วยรูปแบบที่เป็นกันเอง เพียงแต่ขอมีป้ายเก็บไว้เป็นที่ระลึก ก็ได้รับความร่วมมือจากน้องฝน กรุณาทำแบบการ์ดให้ ได้น้องต้นลงชื่อเพื่อน ได้น้องดินเขียนกลอนดีๆด้านหลังให้ จากนั้นณัฐก็สั่งทำโดยใช้วัสดุของทางร้านทำเพื่อเป็นที่ระลึก

ขอบคุณที่สอง.....รูปแบบของงานอาจจะจัดได้ไม่ดีนักแต่ผู้ใหญ่บอกให้จัดแบบกันเองไม่ต้องมีพิธีรีตรองมาก กินข้างเคล้าเสียงเพลง ไม่ต้องจับฉลากแลกของขวัญ มาเท่าใหนก็เท่านั้น ถึงแม้10คน ผู้ใหญ่ท่านก็ยินดีจ่ายให้หมดเพื่อมิตรภาพและเพื่อนๆใหม่ๆที่มาร่วมงาน.....แต่ก็มีผู้ใหญ่และน้องๆหลายท่าน นำของขวัญมามอบให้เพื่อนๆเป็นที่สนุกสนาน โดยเฉพาะอย่างยิ่ง คุณตะโกนำน้องแอลมาฝากปู่และเพื่อนๆค่ะ น้องมิ้นท์มาพร้อมไวน์กับช๊อคโกแลต น้องโมมาพร้อมกับของขวัญมากมาย พี่ธิตัวไม่มาแต่ฝากของมากับยัยสวยที่พาหรีปั๊บจากหระรีมาว่อนงานเลย กับน้องใหม่อย่างสนิมในใจนำสาลี่สุพรรณและสับปะรดปัตตาวาเวียมาแจกทุกคณค่ะ 

ขอบคุณที่สาม:.......ทีมเครื่องเวียงที่คุณกอไผ่สีสุกและลูกชายนำมาติดตั้งตั่งแต่บ่ายสอง....และพิธรกรน่ารักอย่างพี่กี้ร์และนอ้องเวvr1428 ที่ร่วมกันสร้างความสนุกสนานให้เกิดความเป็นกันเองในงาน

และขอบคุณสุดท้าย: สำหรับสามีค่ะที่เข้าใจและอนุญาตให้มาช่วยงานป้าเยาว์ ทั้งที่วันนั้นเป็นวันพระราชทานเพลิงพี่สาวคนเดียวของสามี แต่พี่เค้าเข้าใจ เพราะเราแพลนงานกันก่อนเป็นอาทิตย์แล้วและที่จะลืมไม่ได้อีกท่านคือป้าหนาใจดีที่ช่วยมารับ-ส่งค่ะ จุ๊บๆๆๆๆ

ในวันนี้เป็นวันตรุษจีน ขออวยพรให้ทุกท่านมีความสุขและคิดสิ่งใดขอให้สมปรารถนาทุกประการค่ะ

แก้ไขเมื่อ 23 ม.ค. 55 15:42:20

จากคุณ : ณัฐ วัชรพล
เขียนเมื่อ : วันตรุษจีน 55 10:00:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com