Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอความช่วยเหลือค่ะ กระเป๋าสะพายคุณพ่อกหายที่ระยอง ช่วยด้วยค่ะ ติดต่อทีมงาน

ขออนุญาตนะคะ ขอลงประกาศหน่อยค่ะ
ไม่รู้จะทำอย่างไรแล้ว เผื่อว่าจะมีคนใจดีนำมาส่งคืน

คุณพ่อลืมกระเป๋าสะพาย สีน้ำตาลอ่อน ไว้ที่แม็คโครระยองค่ะ เวลาช่วงประมาณ 1ทุ่มครึ่ง วันที่ 25 มกราคม 2555
ลืมไว้ในรถเข็นในที่จอดรถค่ะ ทางบ้านอยู่ที่พัทยาแต่ไปธุระที่ระยองแล้วแวะซื้อของที่แม็คโครค่ะ ได้ติดต่อกับทางแม็คโครแล้วพบว่าไม่มีใครเก็บได้ ทางแม็คโครตรวจเช็คให้ก็ไม่พบค่ะ
มีของสำคัญในกระเป๋า ทั้งกระเป๋าตังค์ กล้อง บัตรเอทีเอ็ม บัตรประชาชน เอกสารสำคัญต่างๆ  ผู้ใดเก็บได้ช่วยนำมาคืนทีค่ะ
ใครอยู่ระยองวอนช่วยทีนะคะ สำคัญมากจริงๆ
ขอบคุณมากนะคะ

ถ้าพบช่วยติดต่อกลับที เบอร์ของคุณพ่อ 087-6135418 ค่ะ
วอนคนพันทิปที่อยู่ในระยองช่วยทีนะคะ ลำบากมากจริงๆ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : หมาบ้าพันธุ์เถื่อน
เขียนเมื่อ : 25 ม.ค. 55 21:08:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com