Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

นางงามบุปผชาติ 2555 ...งานมหกรรมไม้ดอกไม้ประดับครั้งที่ 36 เชียงใหม่ ...3-5 ก.พ.2555 ติดต่อทีมงาน

redrose สวัสดีค่ะ :)

เมื่อวันที่ 3-5 กุมภาพันธ์ 2555 ที่ผ่านมา...
มีงานมหกรรมไม้ดอกไม้ประดับครั้งที่ 36 ประจำปี 2555

และมีการประกวดนางงามบุปผชาตินานาชาติ ประจำปี 2555
ณ เวทีสวนสาธารณะหนองบวกหาด เชียงใหม่
ดิฉันติดภารกิจ...ไม่ได้ไปเก็บภาพด้วยตนเองนะคะ...
แต่ก็มีหลายเว็ปฯ ที่ได้นำภาพขบวนแห่ รถบุปผชาติ
และภาพนางงามที่ชนะเลิศการประกวดฯ
เห็นแล้วสวยงามมากๆ ...ดูแล้วสบายตา..สบายใจค่ะ...อิอิ

ดิฉันจึงขออนุญาตนำมาฝากให้ทุกท่านได้ชื่นชมด้วยกันนะคะ :)

ขอขอบคุณข้อมูลภาพจาก...
http://www.thaimiss.com/?p=8487

จากคุณ : แสนดีมณีจันทร์
เขียนเมื่อ : 6 ก.พ. 55 09:08:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com