Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ลืมของไว้หลังรถแท็กซี่ ของสำคัญมากไม่มีทางพึ่งที่ไหนแล้วโทรแจ้งทุกที่แล้วครับ เลยมาโพสที่นี่เผื่อจะได้คนใจดีช่วยครับ ติดต่อทีมงาน

ลืมของไว้หลังรถแท็ซี่ครับ จำเลขทะเบียนไม่ได้ครับแต่เป็นแท็กซี่สีเหลืองล้วน ขึ้นจากแยกผังเมืองร้านอีสานกันเอง เวลาตี2มาลงในรัชดาซอย10วันที่4 กุมภา55 นี้เองครับเอาของไว้หลังรถแล้วไม่ได้เอาลงครับเพราะเค้ารีบส่งแล้วรีบไป ไม่่รู้จะทำยังไงแล้วครับของเป็นถุงกระสอบกับถุงใสรองเท้าและกระเป๋าเครื่องสำอาง ทั้งหมดนั่นเป็นเคื่องมือทำมาหากินเลยครับตอนนี้ทำไรไม่ได้เลย แต่แท็กซี่น่าจะจำได้ครับเพราะวุ่นวายมากมีคนเมาไปด้วยสองคนครับ ใครมีวิธีแนะนำช่วยหน่อยนะครับToT 0883898792

จากคุณ : noohin
เขียนเมื่อ : 7 ก.พ. 55 02:10:26 A:125.25.133.254 X: TicketID:348159

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com