Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คบเพื่อนเห็นแก่ตัว ติดต่อทีมงาน

เพื่อนๆๆครับ ถ้าเพื่อนๆเจอแบบผมจะรู้สึกอย่างไร คือว่า กลุ่มผมมีกันอยู่ 6 คน
ตอนนี้ผมกับเพื่อนอีกสองคนไม่ได้ยุ่งกันแล้วเพราะผมไปหาว่ามันติดเกมส์ มันเลยไม่คุยกับผม แต่มันพาเพื่อนอีกสองคนให้โกรธผมไปด้วย ผมเลยไม่สนใจ
เพราะเพื่อนพวกนี้มีแต่ความเห็นแก่ตัว งานกลุ่มมันไม่ออกเลย มีแต่จะเอาอย่างเดียว และตอนนี้เวลาผมเดินผ่านพวกมัน มันมักจะพูดประชดผม แต่มันไม่บอกชื่อผมนะ มันจะแกล้งใช้ชื่อเพื่อนมัน แต่ผมรู้ว่ามันหมายถึงผม เช่น เฮ้ย เมิงแอ๊คมากหรอ ไอ้สัส (โทษทีครับที่ไม่สุภาพ) แต่ผมก้อไม่สนใจ
และกะว่าจะไม่คบกับพวกมันแล้ว  หรือผมควรจะตอบโต้มันบ้าง
ถ้าเป็นเพื่อนๆจะทำอย่างไรกันหรอครับ

จากคุณ : ยามหนาว
เขียนเมื่อ : 9 ก.พ. 55 17:26:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com