Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

วันที่ 14-15 กรกฏาคม 2555 ไปเที่ยวชะอำค้างกันซักคืนไหมคะ? ติดต่อทีมงาน

กระดิ่ง กระดิ่ง กระดิ่ง

ป้าสวย กับ ลุงเดาะ ได้ฤกษ์ถือเดือนกรกฎาคมเป็นเดือนโอกาสพิเศษ
ก็เลยอยากชวนพวกเราไร้สังกัดไปค้างกันซักคืน
ในวันที่ 14-15 กรกฏาคม 2555
โดยค้างคืนวันเสาร์ที่ 14 และเช็คเอ๊าท์วันที่ 15

ส่วนป้าสวย กับ ป้าซิ่งก็คุยกันว่า
ตอนนี้เกิดอยากไปเที่ยวชะอำ ค้างเล่นๆ แบบสนุกๆ
เอาแบบอยู่กันง่ายๆ ที่พักแบบสบายๆเป็นกันเอง
อาหารเช้า, กลางวัน, เย็น พวกเราก็แชร์กันออกหลังเช็คบิล
เป็นอะไรไปไม่ได้ก็คือ อาหารทะเล แพลบๆแพลบๆ แพลบๆ

ส่วนพาหนะใครสะดวกขับรถไปก็ขับไปถึงชะอำได้เลย
มีที่ว่างให้เพื่อนนั่งกันในรถ ก็ชักชวนกันไป ว่าดีไหม?
ชวนกันออกความคิดหน่อย รับผิดชอยคนเดียวไม่เอานะคะ
อยากให้ช่วยๆกันค่ะ ใกล้ๆแค่นี้เอง
ส่วนพวกเราอาจจะไปทริปใกล้ๆถ่ายรูปกันที่ Santorini Park
สถานที่เที่ยวแห่งใหม่เราก็ไปกันค่ะ
หรือสถานที่อื่นๆแถวหัวหิน, ปราณบุรี
ค่อยลงความเห็นในวันที่เราเจอะกันก็ได้

ส่วนที่พักชื่อ นฤมล อยู่หาดชะอำ แต่ไม่ได้อยู่บนหาดทรายนะคะ
ต้องเดินข้ามฟากมาอีกที ถึงจะเล่นน้ำทะเลได้
ป้าซิ่งเคยไปค้างคืนที่นั่นเป็นเดือน (ช่วงน้ำท่วม หนีไปอยู่ชะอำ หัวหิน)
มองเห็นที่พักแล้วก็ปิ๊งไอเดีย
คิดว่า..... ฉันจะพาสมัครพรรคพวกมาสังสรรค์กันซักวันรักคุณ

ที่พักเดี๋ยวจะให้รายละเอียด ลงในความเห็นพร้อมรูปอีกที
แบบรูปนี้คือ รูปที่พัก ที่จะเห็นได้จากภายนอก ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 21 มิ.ย. 55 18:44:57

แก้ไขเมื่อ 21 มิ.ย. 55 14:09:55

จากคุณ : Naomichan
เขียนเมื่อ : 21 มิ.ย. 55 14:06:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com