Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถามนิดนะตัวเอ๊งงงง....แต่ตอบยาวก็ได้จ้า... ติดต่อทีมงาน

มีใครไหมครับ ใน รสก ที่เดินทางมาครึ่งค่อนชีวิตแล้ว ได้ทำการเปลี่ยนแปลงชีวิตตัวเองไปแบบ โดยสิ้นเชิง

ยกตัวอย่างว่า...

เคยเป็นแม่บ้านมาจนอายุ 40-50 ก็ลุกขึ้นมาค้าขาย หรือ ไปเป็นสาว(?)ออฟฟิศ

จากข้าราชการ กลายมาเป็น ครูสอนแอโรบิค(ตัวอย่างทุเรศหน่อยนะครับ เพราะนึกไม่ออก)

จากสถาปนิก ไปเป็นชาวไร่

หรือ

จากคุณครู  ไปเป็น นักร้อง (อิ  อิ)

คือสรูปว่า เปลี่ยนแปลงจากที่ทำมา 20 ปี โดยสิ้นเชิงน่ะครับ

อยากรับรู้ประสบการณ์ครับ  ว่าเป็นอย่างไร แล้วตอนนี้ดีใจมั้ยที่ตัดสินใจเปลี่ยน

แก้ไขเมื่อ 12 ก.ค. 55 18:11:02

แก้ไขเมื่อ 12 ก.ค. 55 18:04:41

จากคุณ : ผู้ชายซอยสิบ
เขียนเมื่อ : 12 ก.ค. 55 18:00:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com