Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@@@@**** รูป มาฝาก คะ ****@@@@ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ เด็กผู้หญิง

เพื่อนรัก คนหนึ่ง ของเรา หญิง คือ มาจากประเทศ ลาว คะ อยู่ ลาว

เพื่อนรัก น่ารัก ดี ส่งรูปน่าสนใจ ที่ เรา ไม่เคยเจอ มาให้ เรา จาก ลาว

เรา เลย เอา รูป มาฝากเพื่อนๆ คะ

เรา ขอ เพื่อน เอามาลงแล้ว

เรา ไม่เคย ไป ลาว เลย มี แต่เพื่อน มา เมืองไทย

วันหนึ่ง เรา จะไป ลาว ให้ได้ค่ะ

คนลาว น่ารัก ใจดี พูดภาษาอังกฤษ เก่ง มาก จริงใจ เหมือน คนไทย เลยค่ะ

รูป หมู  6 คน  นี้ ลูกสาว ลูกชาย เรา เองค่ะ หยอกเย้า

ตอนนี้ อยู่ ลาว ไว้โตก่อน

แม่ แคท จะ ไปรับ มา เมืองไทย มาอยู่ด้วยกันค่ะ

ลูกแม่ แคท น่ารัก ที่สุดดดดดดดดด  หยอกเย้า

จากคุณ : teddylovesbear
เขียนเมื่อ : 19 ก.ค. 55 05:38:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com