Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(ช่วยเข้ามาแสดงความคิดเห็นด้วยนะค่ะ) เรื่องการจัดพื้นที่สูบบุหรี่ ติดต่อทีมงาน

เนื่องจาก เราต้องทำประชามติในคณะว่าควรจะมีการสร้างพื้นที่สูบบุหรี่หรือไม่ในคณะ เลยอยากให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆชาวพันทิปทุกคนมาช่วยออกความคิดเห็นด้วยนะค่ะว่าควรจะให้มีการสร้างหรือไม่เพราะเงินที่จะต้องเอาไปใช้เป็นเงินที่มากจากนักศึกษาเช่นเดียวกัน โดยเฉพาะผู้ที่สูบบุหรี่ ช่วยแสดงความคิดเห็นด้วยนะค่ะว่าถ้ามีพื้นที่เฉพาะให้สูบจะมาสูบกันหรือเปล่า เนื่องจากสร้างพื้นที่เอาไว้แค่ที่คณะ แต่เวลาเรียนหนังสือก็เรียนคนละตึกอยู่ดีค่ะ

จากคุณ : เด็กหญิงแว่นกลม
เขียนเมื่อ : 25 ก.ค. 55 15:23:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com