Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ทริปราชบุรี วันเสาร์ที่ 6-7 ตุลาคม 2555{แตกประเด็นจาก M12443661} ติดต่อทีมงาน

ทริปราชบุรีครั้งนี้ จัดช่วงเดือนตุลาคม วันที่ 6-7 ค่ะ ลมหนาวกำลังเย็นสบายๆๆๆๆ

เด็กๆบางคนก็สอบแล้ว และเป็นวันเสาร์-อาทิตย์ ค่อนข้างจะสะดวกแก่ทุกฝ่าย

ธีมงานครั้งนี้ก็คือ......ให้เพื่อนๆจับกลุ่มกันและหาขนม หรือ อาหาร กลุ่มละ 1อย่าง เช่น

กลุ่ม สว.เราจะจัดเตรียม บาร์บีคิว และอาหารทะเล เป็นต้น

กลุ่มวัยรุ่น หรือกลุ่มเพื่อน แล้วแต่จะจัดหามาค่ะ เพราะบรรยากาศ เราน่าจะตั้งซุ้มเล็กๆได้ กิน ดื่ม ร้องเพลง เฮฮากันให้สนุกสนานไปเลย

ครอบครัวมที่พาลุกๆมาด้วยก็ร่วมสันทนาการในกลุ่มกันได้ ร้องรำทำเพลง เพื่อเชื่อมไมตรีซึ่งกันและกันค่ะ

สำหรับเพื่อนๆที่ไม่ได้นำเต๊นท์มานั้น มีเต๊นท์ให้เช่าพร้อมเครื่องนอน

ท่านใดที่นำเต๊นท์มา ค่ากางเต๊นท์ 150บาทค่ะ (โทรจองเลยค่ะ)

สำหรับห้องพักนั้น เหลือห้องแบบA ห้องละ1500/2คน เตียงเสริมเตียงละ300 ก็หารค่าใช้จ่ายร่วมกันนะคะ(เมื่อรวมกลุ่มกันได้ก็จองห้องพักในนามไร้สังกัดเลยค่ะ)

(หากท่านใดไม่สะดวกในการจองเองก็แจ้งหลังไมค์นะคะ )

ปล. ที่สรุปเลือกวันที่6-7 นั้น เนื่องจาก วันที่14 เป็นวันล้างท้องก่อนทานเจ คาดว่าหลายท่านจะทานเจปีนี้ เลยคิดว่าสรุปเลือกวันไปเลย จะได้ง่ายต่อการจองห้องและเตรียมงานกันต่อไป

ทริปนี้เรียนเชิญเพื่อนเก่า เพื่อนใหม่นะคะ ท่านใดอยากได้มิตรภาพตัวจริงเสียงจริงก็เชิญ พบปะกันได้เลยค่ะ

รายละเอียดพ้องพักและเต๊นท์ ตามไฟล์ประกอบค่ะ

จากคุณ : ณัฐ วัชรพล
เขียนเมื่อ : 30 ก.ค. 55 12:18:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com