Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สรุปแน่นอนแล้วที่ "สวนผึ้งคันทรีโฮม รีสอร์ท 15-16 กันยายน 2555"{แตกประเด็นจาก M12444422} ติดต่อทีมงาน

สรุปแน่นอนแล้วที่ "สวนผึ้งคันทรีโฮม รีสอร์ท 15-16 กันยายน 2555"

เนื่องจากการจัดเตรียมงานต้องใช้เวลา พอจะสรุปแล้วจองจึงถูกตัดหน้าไปอย่างเฉียดฉิวห้องเต็มหมดเลย

ก็เลยได้ที่ใหม่ ที่......................................................

"สวนผึ้งคันทรี่โฮม รีสอร์ท  วันที่  15- 16 กันยายน 2555"

(เลื่อนเร็วขึ้นมา1เดือน ฉนั้น มีตติ้งก็จะไปจัดในเดือนพฤศจิกายนแทนนะคะ)

ลุงเหน่งได้กรุณาวางมัดจำห้องพักไว้ให้เรียบร้อยแล้ว 6ห้อง

ฉนั้น....ขอความร่วมมือจากเพื่อนๆท่านใดประสงค์จะพักแบบห้องพัก ขอรายนามด่วนค่ะ จะขอห้องต่างหาก หรือพักแยกชายหญิง ก็แจ้งความประสงค์มานะคะ จะรีบจองห้องเพิ่มให้ค่ะ!!!!!!!!!!!!!

(เนื่องจากการเลื่อนจัดเร็วขึ้นจะอยู่ในช่วงปลายฝน ไม่แน่ใจว่าฝนจะตกหรือไม่หากกางเต๊นท์แล้วฝนตกความสะดวกก็จะลดลง......แต่ความสนุกสนานไม่ลดลงนะคะ  ยืนยันค่ะอิอิอิ)

ทริปนี้ต้องขอบคุณลุงเหน่งและครอบครัวที่เป็นธุระจัดการให้ชาวคณะได้พบปะสังสรรค์กันค่ะ

จากคุณ : ณัฐ วัชรพล
เขียนเมื่อ : วันอาสาฬหบูชา 55 13:06:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com