Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้ถูกลบ? หรือผมตั้งกระทู้ไม่ได้ ติดต่อทีมงาน

พอดีก่อนหน้านี้ผมตั้งกระทู้แล้ว ไม่กี่วินาทีก็หายไปจากระบบ
ไม่ใช่แค่ครั้งเดียวด้วยน่ะครับ ก็เลยสงสัย

ผมตั้งกระทู้ขอความร่วมมือตอบบแบบสอบถามเกี่ยวกับระบบนัดผู้ป่วยน่ะครับ
โดยผมก็ชี้แจงรายละเอียด ว่าผมเป็นใครมาจากไหน มีจุดประสงค์การวิจัยอย่างไร

โดยหากมีข้อสงสัยถามได้ตลอด ผมจะมาตอบทุกวัน
แต่กระทู้ก็หายไปในทันที?...

ปล.ผมเด็กใหม่ ไม่เคยตั้งกระทู้ เคยแต่อ่านของคนอื่นเขา

EDIT: หรือที่นี่ห้ามแม้กระทั่ง ชื่อตัวเอง ชื่อมหาวิทยาลัยหรอครับ?

แก้ไขเมื่อ 23 ส.ค. 55 00:38:38

แก้ไขเมื่อ 23 ส.ค. 55 00:35:06

จากคุณ : Spirit Federation
เขียนเมื่อ : 23 ส.ค. 55 00:34:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com