Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

.....น้องกร มาขอพรจากลุงๆ ป้าๆ วันครบรอบสองปี ครับผม ... ติดต่อทีมงาน

เมื่อครั้งกระโน้น ตอนปีใหม่ไร้สังกัด ป้าเพลิดพาพุงยุ้ยๆ ไปโชว์
ผ่านไปสองปี ตอนนี้เจ้าตัวเล็กในพุง ออกมาวิ่งเล่น ซ่าได้สุดๆ
วันนี้ 26 สิงหาคม 2555  จอมซ่าครบรอบสองปีแล้วครับ
มาขอพรจากลุงๆ ป้าๆ ในไร้สังกัดครับ
..........

ภาพซ้ายคือวันแรกที่หนูเกิด ส่วนภาพขวาคือวันนี้ วันที่หนูครบสองปีเต็ม แม่ถ่ายเมื่อกี๊สดๆ ร้อนๆ รักหนูจริงๆ เล้ยยย

จากคุณ : เพลิดเพลิน
เขียนเมื่อ : 26 ส.ค. 55 00:13:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com