Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

* ตอบปัญหาคาใจ ทริปสวนผึ้ง ครับ ติดต่อทีมงาน

ขอยืนยันว่า เรื่องทั้งหมด ไม่เป็นความจริงนะครับ

ผมไดั รับคำถาม หลังไมค์เกี่ยวกับทริปสวนผึ้ง หลายข้อ จากน้องใหม่บางคน
เห็นว่ามีประโยชน์ กับบางคนที่ยังไม่ทราบ จึงขอนำมาลงให้อ่านเอาฮากันครับ

ครมีคำถามตอบลักษณะเช่นนี้ เชิญนำมาลงได้เลยครับ เน้นฮาอย่างเดียวครับ

Q. อยากถามว่า ป้าสวย กับยายสวย นี่คนเดียวกันหรือเปล่าคะ

A. คนละคนกันเลยจ้า ป้าสวย คือ ป้าสวย ,ยายสวย คือ ยายภูธร ครับ

ป้าสวย มากับลุงเดาะ นอนที่เรือนขนมไทย ห้อง สัมปันนี
ยายสวย มากับ เฮียกล้า เห็นว่านำเต้นท์ นอนมาเอง

แต่ดูจาก บรรยากาศแล้ว คู่หลังนี้คิดว่า คงไม่ได้หลับได้นอน กันแหงๆ..

ลุงหมายถึงว่า ทั้งคู่ เป็นคนสนุกสนานเฮฮา คงนั่งดื่ม,ร้องเพลง,คิดเลข
กันทั้งคืน ไม่ใช่ อย่างที่หนูคิดหรอกนะจ๊ะ

Q.  แล้วลุงรู้ได้ไง ..ว่าหนูคิดอย่างไร

A.  รู้ดิ..เพราะลุงก็คิดอย่างนั้นเหมือนกัน นิหว่า..อิ อิ

Q.  หนูอยากรู้ว่า ป้าที่ไปนี่ใครอายุอ่อน ที่สุดคะคุณลุง
A.  ลุงดูจากชื่อแล้ว ลุงฟันธงว่า " ป้าเยาว์ " ครับ

( ยังมีต่อคร้าบ.. )

แก้ไขเมื่อ 30 ส.ค. 55 12:22:17

จากคุณ : กอไผ่สีสุก
เขียนเมื่อ : 30 ส.ค. 55 11:47:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com