Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++++ขอบคุณ..... "ทริป....บ้านบางแคแตก" อายุรวมกันในทริปนี้...ร่วมพัน++++ ติดต่อทีมงาน

แต่งกลอนก็ไม่ได้เก่งกาจอะไรกับเขาหรอกค่ะ แต่พี่อยากจะทำอะไรสักอย่าง แทนการขอบคุณทุกๆ คนที่มีส่วนให้ทริปนี้สำเร็จลุล่วงอย่างดี จนออกมาอย่างสนุกลืมโลกได้ขนาดนี้

special thanks สำหรับ คุณณัฐ คุณเหน่ง คุณแหลมกุย คุณเสลา คุณ cullinon  คุณพี่กี้ร์ ป้าเยาว์ คุณข้าวหอมญี่ปุ่น (เพิ่งรู้ว่ามีบาบีคิวหมูด้วย เพราะพี่ได้กินแต่บาบีคิวไก่ คราวหน้าพี่ขอแก้ตัวใหม่นะคะ 5555) และอีกหลายยยยยย คน ที่อาจจะเอ่ยชื่อไม่หมด

สำหรับกลอนนี้ ถ้าตกหล่นใครไป ก็เพราะหมดมุกแล้ว ลากจนเสียกลอนไปหลายอัน แต่เพราะความพยายาม อีกอย่างก็เป็นน้องใหม่ รู้จักคนไม่เยอะ บางคนเห็นหน้าแล้วนึกชื่อไม่ออก บางคนก็รู้จักชื่อ แต่ไม่รู้ว่าหน้าตาเป็นไง สับสนมากค่ะ

ผิดตก ขออภัย....

แล้วเจอกันทริปหน้านะคะ

ป.ล. รูปประกอบ พี่หยิบๆ มาจากแถวนี้ค่ะ ขอบคุณเจ้าของภาพไว้ตรงนี้เลย
ตัวเองถ่ายรูปไว้ไม่กี่รูป แต่เจ้ากรรม ที่เอามันออกมาจากโทรศัพท์ไม่เป็น ใครเก่งไอที ช่วยเปิดคอร์สสอนด้วย ด่วน (รับจำนวนจำกัด)  5555

จากคุณ : Hi-speak
เขียนเมื่อ : 17 ก.ย. 55 19:29:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com