Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยตัดสินใจหน่อยครับ YAMAHA YZF R4 ..VS.. CBR 250 CC. ติดต่อทีมงาน

YAMAHA YZF R4 (3 คน)
  HONDA CBR250R (3 คน)

50.00%
  YAMAHA YZF R4 (3 คน)
 50.00%
  HONDA CBR250R (3 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 6 คน

ขอรบกวนเพื่อน ๆ ห้องนี้หน่อยนะครับ ช่วยโหวดให้ด้วยว่า ตัวไหน Ok ที่สุด และการใช้งาน.........( เรื่องงบ ไม่ขอพูดถึงนะครับ )  ตอนแรกมีความคิดจะซื้อ รถเก๋ง แต่ว่า กทม. รถติดมาก และมากที่สุด 1 ใน 5 ของโลก ผมเลยอยากได้ มอไซด์ มาขับแทน รถยนต์.....โดยส่วนตัวผมเป็นคนลุย ๆ ถึงไหนถึงกัน.........แสดงความคิดเห็นได้นะครับ..........ขอบคุณทุกๆ ท่านที่เข้ามาโหวต...

จากคุณ : taekuki
เขียนเมื่อ : 23 ก.ย. 55 12:31:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com