Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อมยิ้มถูกระงับโพส รบกวนทีมงานตอบที ติดต่อทีมงาน

โทรเข้าไปตั้งแต่ เดือนเมษายนตั้งแต่วันที่โดนยึดโพส
เจ้าหน้าที่ก็บอกว่ารอ 1 เดือนแล้วจะมี PM กลับมาที่ ไอดี

แต่ผ่านไปก็ไม่มี จึงโทรเข้าไปอีก เจ้าหน้าที่ก็บอกว่าเดี๋ยวแจ้งให้ รอคำตอบผ่านทาง PM

ผ่านไปอีก สองเดือนก็โทรไปอีก ก็ได้คำตอบเหมือนเดิม

เมื่ออาทิตย์ที่แล้วโทรไปก็ให้คำตอบว่าเดี๋ยวพรุ่งนี้มี PM มา สุดท้ายก็ไม่มี

ไม่ทราบว่าติดขัดปัญหาประการใดครับอย่างน้อยรบกวนแจ้งให้ผมทราบที

เพราะตอนที่โดนยึดอมยิ้มตอนนั้นไม่ได้ตั้งใจจริงๆแล้วผมก็โพสในสิ่งที่ดีมีบุคคลชื่นชมด้วยแต่กลับโดนยึดอมยิ้ม...

ID : Mr.JoeyKun

ยังไงอย่างน้อยก็ช่วยให้คำตอบแน่ๆนอนๆทีนะครับว่าจะได้คืนอะไรยังไงไหมเพราะรอนานมากแล้ว แล้วก็ตามหลายรอบมากแล้ว

จากคุณ : เหอๆ
เขียนเมื่อ : 4 ต.ค. 55 19:31:13 A:171.4.162.153 X: TicketID:367285

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com