Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[กระทู้แสดงความคิดเห็น] รบกวนคุณผู้ชาย เข้ามาแสดงความคิดเห็นหน่อยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ ติดต่อทีมงาน

ดอกไม้ ของขวัญ  นกดื่มชา ดอกไม้
รบกวนเพื่อนๆ โดยเฉพาะ ผู้ชาย ทุกท่าน ช่วยออกความเห็นหน่อยนะค่ะ
ว่า ถ้าผู้ชาย  เค้าไม่รัก   เค้าจะไม่จูบปาก  เรารึเปล่าค่ะ
อันนี้ อยากรู้จริงๆ    อยากจะถามความรู้สึก ของเพื่อนๆๆ พี่ๆๆ น้องๆๆ ผู้ชาย ค่ะ
ว่าทำไม ถึงจูบปาก ผู้หญิง
ดอกไม้ ของขวัญ  นกดื่มชา ดอกไม้
ถ้าไม่ได้รัก  จะจูบปาก ผู้หญิง ได้ไหม ค่ะ  ติดเรท นิดหนึ่ง ขอโทษด้วยนะค่ะ
และความดี ของผู้หญิง สามารถชนะใจ ผู้ชาย ได้ไหมค่ะ
อันนี้สำคัญค่ะ
ดอกไม้ ของขวัญ ของขวัญ ดอกไม้ดอกไม้  
แต่สำหรับตัว ปาดศรี
และความคิดเห็นของผู้หญิง "ส่วนใหญ่" นะคะ
ถ้าไม่ได้รัก ไม่ได้ชอบ,,     ,,,    
ทำใจ จูบไม่ลงจริงๆๆ คะ  มันเป็นเรื่องที่ลำบากใจจริง
ที่จะไปกอด ไปจูบ กับคนที่เรา ไม่ได้รัก
....
ที่มา ของกระทู้ มันจึงเป็นแบบนี้ คะ
อยากได้คำตอบ จริงๆ จังๆ แบบเป็นการเป็นงานนะคะ
ดอกไม้ ของขวัญ ของขวัญ ดอกไม้ดอกไม้
ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : ปาดศรี
เขียนเมื่อ : 8 พ.ย. 55 11:15:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com