Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ปรึกษาเรื่องความรักกับความฝันครับ ติดต่อทีมงาน

ผมเป็นคนที่เคยอกหักมาแล้ว ตั้งแต่นั้นมาผมก็ไม่สนใจที่จะรักใครอีกเลย มีผู้หญิงหลายคนที่เข้ามาในชีวิตผมแต่ผมก็คุยผ่านๆไป จนกระทั่งคืนหนึ่งผมได้ฝันถึงผู้หญิงคนหนึ่งเธอเป็นคนน่ารักผมก็คุยด้วยบ่อยๆแต่ไม่ได้รู้สึกอะไรมากกว่าเพื่อน ในฝันผมกำลังกินขนมอยู่แล้วเขามาขอผมกินด้วยแต่ผมเพิ่งง้าบชิ้นสุดท้ายไปแต่ดันมีอีกชิ้นพ่วงมาอยู่ที่ปากผมเขาก็ใช้ปากกินขนมจากปากผมริมฝีปากผมกับเขาก็แตะกันวินาทีนั้นผมรู้สึก ฟินมาก 555555 แล้วเขาก็ไม่สบตาผมเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น (ชักอีโรติค) แล้วผมก็ตื่นขึ้นมาพร้อมกับความสับสนมึนงงกับฝันครั้งนี้มากอยากให้เพื่อนๆช่วยแสดงความคิดเห็นหน่อยครับ เธอคนนั้นค่อนข้างป๊อปปูล่า มากด้วย ผมเลยไม่กล้าเข้าไปยุ่ง55

จากคุณ : jbnomal
เขียนเมื่อ : 8 พ.ย. 55 21:54:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com