Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

><***><***><*** ดูดีได้โดยด่วน***><***><***>< ติดต่อทีมงาน

วันนี้เป็นวันสุขแห่งชาติ  พรุ่งนี้ก็เป็นวันเสาร์  ซึ่งก็เป็นวันหยุด

หรือใครอาจจะไม่ได้หยุดก็ตามที  แต่ในหนึ่งสัปดาห์นี่ต้องได้หยุด

สักวันแหละน่า  ก็มีคลิปน่ารักมาฝากสำหรับที่จะทำในวันหยุด  บาง

ทีเราอาจจะรู้สึกเบื่ออะไรที่เก่าๆ  มองเห็นทุกวันก็อยากจะเปลี่ยนบ้าง

ไรบ้าง  ให้ดูมีชีวิตชีวา  ที่ว่าก็คือห้องครัวซึ่งทุกบ้านต้องมี  คลิปนี้น่ารัก

ค่ะในการดัดแปลงห้องครัวแบบเดิมๆให้ดูน่ารัก  ในแบบที่เราชอบได้  ที่

สำคัญทำได้ด้วยตัวเองนี่มันเป็นอะไรที่น่า  ภาคภูมิใจนะคะ  เราชอบ

ยังไงก็ใส่ลงไปเลยค่ะ  เพราะเราเป็นคนใช้  ไม่ต้องไปเดือดร้อนคนอื่น

มาทำให้  คลิปนี้จุดประกายความคิด  ในการออกแบบ  ให้เราไปต่อยอด

ของเราเอง  ทำแบบสะบายๆนะคะ  ไม่ต้องจริงจังมากไป  

ก็.....ขอให้ทุกท่านมีความสุขกับวันหยุดมากๆ  นะคะ :)

จากคุณ : คนชอบดอกไม้
เขียนเมื่อ : 23 พ.ย. 55 07:52:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com