CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ถ้าวันหนึ่งมีคนมาขอคุณแต่งงาน "แต่งงานกับผมนะ" คุณจะ........

ดีใจสุดๆ \"ตกลงค่ะ\" ในทันที (2 คน)
      ยิ้มน้อยๆแบบปลื้ม \"ตอบรับเป็นนัยๆ\" (4 คน)
      ทำหน้างงๆ \"คุณบ้าหรือป่าว\" และกว่าจะรู้ตัว ก็นานโข (1 คน)
      รีบบอกปัดไป \"ว๊าย....ไม่เอ๊าๆ\" (0 คน)
      รับไม่ได้ \"กรี๊ดดดดดดด .... ไม่นะไม่\" (1 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 8 คน

25.00%
     50.00%
     12.50%
     0.00%
     12.50%

อืมม์....มีชายคนหนึ่ง ก็รู้จักคุณมาพอสมควร เค้ายึดมั่นในรักมาก และเค้าก็รักคุณมาก คุณได้พบปะพูดคุยกับเค้าคนนั้นทุกวันๆ และคุณก็เริ่มที่จะรู้จักเค้าพอสมควร ก็ประมาณเวลาแค่ ปีเศษๆ อยู่มาวันหนึ่ง ชายคนดังกล่าว เค้าก็เข้ามาหาคุณ พูดกับคุณว่า "เราก็รู้จักกันพอสมควรแล้วนะครับ คุณยินดีที่จะแต่งงานกับผมไหมครับ" แล้วเค้าก็ล้วงแหวนวงเล็กๆออกมาจากกระเป่า คุณจะทำอย่างไร.............

จากคุณ : ชายที่26 - [ 5 ก.ย. 48 14:37:01 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป