CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

มาเริ่มทำลายข้อมือเลยค่ะ จากกระทู้ J4606426

มาเริ่มกันเลยค่ะ
    ขอให้ดูตามภาพที่ให้ไว้ด้วยนะคะ
    พอดี เกรดเกาหลี ไม่พอ เลยใช้เกรดชวาด้วย
    มันเม็ดไม่ค่อยเท่ากัน  เส้นเลยเบี้ยวไปเบี้ยวมานะคะ
    ขอบอก  ส่วนสีน้ำเงินหมด เลยใช้สีฟ้าแทน  
    แต่เวลาอธิบายจะบอกเป็นสีน้ำเงิน  เพราะจะได้ดูภาพประกอบ
    กับอันที่ลงไว้ก่อนหน้าด้วยค่ะ

ภาพที่ 1 ใส่เม็ดคริสตอลสีน้ำเงิน 1 เม็ด สวน
    ต่อไปขอย่อคริสตอลว่า ค
    1.ซ้าย ใส่ ค น้ำเงิน 2 เม็ด
    ขวา ใส่ ค น้ำเงิน 2 เม็ด + ค เขียว 1 เม็ด
    ซ้าย ใส่ ค เหลือง 1 เม็ด สวน

จากคุณ : nuch_tiew - [ 10 ส.ค. 49 11:52:25 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com