CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

"""มาพันขากัน...เฮงเฮง"""

หวัดดีคับ...พี่ ป้า น้า อา และลุงๆ ของโผมมมม

เมื่อวานคับ แม่บอกว่าคุณเจ๊แหนมอ่ะ ขอให้ตั้งกระทู้วิธีการพันขาให้หมาที่พิการขาหลัง

อิอิอิ...เมื่อเช้าผมก็เลยทำตัวเป้นนายแบบที่ดี เพราะไม่งั้น แม่จะถ่ายรูปไม่ได้เลยคับ มัวแต่แจกมะตุ้บให้ผมอย่างเดียวเลยอ่ะ...ไม่เข้าใจเลยคับว่าทำไมแม่ถึงชอบให้ผมกิงมะตุ้บ...มะเหงอร่อยเลยคับ....

ของที่ต้องเตรียมก็ไม่มีอะไรมากนะคับ

1.  น้องหมาที่พิการขาหลัง 1 ตัว...ข้อนี้สำคัญมากนะคับ เพราะไม่อย่างนั้นก็ไม่รู้ว่าจะไปพันขาใครอ่ะคับ อิอิอิ

2.  ผ้าหนาๆ นุ่มๆ หน่อยก็ดีคับ ความกว้างประมาณ 6 นิ้ว ยาวประมาณ 8 นิ้ว...ความกว้างยาวไม่แน่นอนนะคับ ขึ้นอยู่กับขนาดของหมาตัวนั้นอ่ะคับ

3.  พลาสเตอร์ผ้า แบบเป็นม้วนคับ อย่าใช้แบบเป็นแผ่นๆ นะคับ...มันจะเปลืองงงง...ข้อดีของผลาสเตอร์ผ้าคือ...เหนียวมากๆ วันไหนติดพลาดไปโดนขนนะ...อย่าให้พูดเลย...ขนหลุดดด....

4.  กรรไกร...เอาไว้ขู่หมาให้อยู่นิ่งๆ...เอ้ยยย...มะช่ายๆๆ...เอาไว้ตัดพลาสเตอร์คับ...อิอิอิ

เตรียมของพร้อมแล้วใช่มะคับ....

จากคุณ : My revenge - [ 28 ก.ย. 49 15:44:05 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com