CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

รายงานตัวว่ากลับมา(มือเปล่า)แล้วค่า.....

3-4 วันก่อน คูลิเข้ามาตั้งกระทู้ถามเรื่องภูมิอากาศภาคเหนือว่าเป็นอย่างไร รวมถึงบอกกล่าวเล่าสิบว่าจะไปเที่ยวภาคเหนือ....

วันนี้จะมารายงานตัวว่ากลับมาถึงบางกอกเรียบร้อยแล้วค่ะ ...ปลอดภัยหายห่วง บ่ต้องเป็นห่วงกันเน้อพี่น้อง (ใครเป็นห่วงแก๊ -*-)

ที่น่าเจ็บใจคือ หมอกค่ะหมอก ลงหนาโคดๆ ทำให้เป็นอุปสรรคในตามหาเนื้อคู่มักๆค่ะ ก็อย่างที่มม.แอบเยาะเย้ยเอาไว้ล่ะค่ะ

ไปถึงที่แล้วแต่กรรมดันมาบัง ..ชิชะหยอกเย้า

แต่....

จากกระทู้เน้...http://www.pantip.com/cafe/lumpini/topic/L4817589/L4817589.html#38

ลองเข้าไปอ่านดูนะเค๊อะ อ่านแล้วรับรองสบายใจหายห่วงหมดกังวลไปได้อีกหลายปีเลยค่ะฮ่าฮ่าฮ่า

สำหรับวันนี้ คูลิต้องขอลาไปก่อนนะคะ

บั๊บบุย
    จุ๊บๆ

......................................................................
    ปอฬอ..
    ใครไปต่างจังหวัดกลับมาแล้วก็มารายงานตัวกันหน่อยนะคะ เป็นห่วงค่ะคุณแม่

จากคุณ : คูลิโกะจัง - [ 24 ต.ค. 49 16:26:33 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com