Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[ Beads]รบกวนเซียนร้อยลูกปัด เรื่องแพทเทิ่น

พอดีเข้าเวบของ Beadmania แล้วเห็นที่ห้อยมือถือนี้ค่ะ น่ารักมากๆ อยากทำเป็น เค้ามีฮาวทูด้วย แต่ลองทำแล้ว งง สุดๆเลยค่ะ อยากรบกวนอาจารย์ เพื่อนๆ และ เซียนๆในห้องนี้ช่วยลองทำแล้วฮาวทูให้หน่อยได้มั้ยเจ้าค่ะ หรือ อธิบายให้เข้าใจได้มากกว่านี้ เหอๆ ขอมากไปหรือเปล่าค่ะ ว่างๆค่อยกลับมาตอบก็ได้นะเจ้าค่ะ จะรอค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าเจ้าค่ะ
    เครดิต http://www.beadsmania.com/

แก้ไขเมื่อ 18 ธ.ค. 49 16:29:28

จากคุณ : juro_energy - [ 18 ธ.ค. 49 16:26:05 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom