Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

คุณ Jookjik ขา แวะเข้ามาหน่อยค่ะ

ผ้าพันคอที่นำมาจับฉลากลายสวยค่ะ ชอบมากเลย ไม่ทราบว่าเป็นโครเชร์หรือเปล่า ถ้าใช่บอกแพทเทิร์นให้หน่อยได้ป่าว เพราะจะถักเป็นของขวัญค่ะ
    ขอถามอีกนิด นานมาแล้วถ้าจำไม่ผิดไม่ทราบคุณ Jookjik เคยลงรูปกระเป๋าที่ถักโครเชร์ใช่หรือเปล่าค่ะ ที่เป็นรูปทรงกระบอกแล้วปากบนรูดค่ะ ถ้าใช่ขอแพทเทิร์นด้วยนะค่ะ (ขอมากไปหรือป่าว) รบกวนหน่อยนะค่ะ

ปีใหม่ขอคุณ Jookjik และเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ในห้องนี้มีสุขภาพแข็งแรง (จะได้มีแรงเข้ามาคุย how to) เจอแต่สิ่งดีๆ และที่สำคัญขอให้ทุกคนมีวิตามิน M (money) ตลอดอย่าได้ขาด

จากคุณ : หน่อย - [ 21 ธ.ค. 49 17:48:55 A:58.8.119.36 X: TicketID:124175 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom