Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[How to] ปล่อยเต่าครับ ~*

ขออนุญาตลงแพทเทิ้ลอย่างรวบลัดตัดตอน เพราะเกรงว่าจะกลายเป็นกระทู้มีกลิ่นซะก่อน
    มีหลายๆคนที่ไม่ได้ไปงานมีตติ้งถามหาแพทเทิ้ลเข้ามา เลยขอมาลงในห้องใหญ่ก็แล้วกัน
    เกรงว่าจะไปไม่ถูกแหล่งกันครับ

โปรดอ่านคำเตือน !
    1 พยายามถักให้สม่ำเสมอทุกชิ้นนะครับ ถ้าจะแน่นก็ให้แน่นทั้งหมด จะหลวมก็ขอให้หลวม
    ทั้งหมด ไม่เช่นนั้นขนาดหลัง และท้องเต่าจะไม่เท่ากันได้ T T
    2 จัดตำแหน่งการเย็บประกอบให้ดีๆ อย่าติดขาสูงเกินไป ไม่เช่นนั้นมันจะกลายเป็นเต่าบิน 555
    3 ดูแลเต่าที่มีอยู่ก่อนแล้วอย่าให้มาเพ่นพ่านกวนใจด้วยนะครับ ~*

จากคุณ : fozzil - [ 12 ก.พ. 50 08:23:56 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom