Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

แหล่งซื้ออุปกรณ์ ถักโครเชต์ และ คลิสตัล แถวตลาดบางกะปิ มาแนะนำค่ะ

ใครไม่อยากไปสำเพ็ง มาที่นี่เลย ราคาพอๆกัน มี 2-3 ร้านเลยนะคะ

ร้านแรก อยู่ตรงข้ามตลาดบางกะปิ  จำชื่อร้านไม่ได้ ขายอุปกรณ์ไหมพรม และ งานฝีมือ

ร้านที่ 2 อยู่ฝั่งตลาดบางกะปิ มีขายพวกคลิสตัล และลูกปัดต่างๆ ราคาพอกับสำเพ็งเลยค่ะ มีทั้งแท้ทั้งเลียนแบบ ไปดูเองได้เลยนะคะ  อ้อ ร้านนี้สังเกตง่ายๆ เค้าจะมีขายพวกน้ำยา เกี่ยวกับทำผมต่างๆด้วย

และมีอีกหลายร้านแถบๆ นี้ ขายผ้าต่างๆ ผ้าสักกะหลาด และ ใยโพลีเอสเตอร์ด้วย

ถ้าใครรู้จัก เดอะมอลล์ และ โลตัส บางกะปิ รับรองไปถูกแน่ๆ

จากคุณ : Chub Chu Chub - [ 7 เม.ย. 50 11:59:12 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom