Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

<&ordm;))))>< &deg;•.&#9829;.•&deg; แอร์ มาแว้วววว ค่ะ .... ลา . ล่า ...

<&ordm;))))>< &deg;•.&#9829;.•&deg;     สวัสดีค่ะเพื่อนๆ แอร์มาแว้ววว

มีเพื่อน ขอแบบหมวกนิติ้ง ใบนี้มา  ค่ะ

แอร์   เลยนำมาลงอีกครั้งนะค่ะ

หมวกใบนี้ แอร์ ทำไห้หลาน ใส่  นะค่ะ

โอ้..  กว่า แอร์จะถ่ายรูปได้ !!    วิ่งหนีรอบบ้านค่ะ  อิอิ

เพื่อนๆ  แวะไปชมบ๊อกได้น๊ะค๊ะ  

http://www.bloggang.com/mainblog.php?id=airair2000&month=10-08-2007&group=7&gblog=4

แก้ไขเมื่อ 10 ส.ค. 50 08:03:22

จากคุณ : ขวัญใจ - [ 10 ส.ค. 50 07:22:19 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom