Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

~ Meeting ครั้งที่ 5 ~ มาลงชื่อกันดีกว่าจ้า ใครไปด้วยมาลงชื่อซะดีๆ{แตกประเด็นจาก J5763927}

ตอนนี้ก็รู้กันไปแล้วนะค่ะ ว่าเราจะไปเจอกัน
    วันอาทิตย์ที่ 7 ตุลาคม 2550
    ที่ศศนิเวศ จุฬาที่เดิมนะค่ะ เดี๋ยวแผนที่จะมาแปะให้ที่หลังนะค่ะ
    เวลาโดยประมาณ 9.00 - 16.00 น.

กิจกรรมจะเป็นแบบช่วงเช้า เราร่วมสนุกกัน ทำความรู้จักกันมากขึ้น
    ช่วงบ่ายเป็นการสอนจากพี่ๆและเพื่อนๆ ของเรานะค่ะ ซึ่งตอนนี้ก็มีดังนี้

1. ตุ๊กตาโครเชต์ โดยคุณfossil และ คุณ She sick so sad

2. นิ้ตติ้ง โดย คุณฮิปโปวดี

3. ตุ๊กตาถุงมือ โดย คุณ mooky mookie ( อาจจะมีการเปลี่ยนแปลง )

4. ถักเชือกเมคราเม่ โดย คุณ ploy_happy

5. งานผ้า โดย คุณbeatquilt

ถ้าเพื่อนคนไหนจะเพิ่มเติม หรือมาช่วยสอน บอกได้เลยนะค่ะ คนในห้องเนียะ เก่งๆกันหลายคนเลยค่ะ

จากคุณ : Cliff's Angel - [ 30 ส.ค. 50 11:14:02 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom