Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

~ Meeting ครั้งที่ 5 ~ วันอาทิตย์ที่ 7 ตุลาคม 2550 ที่อาคารศศนิเวศ ณ ห้อง GM HALL{แตกประเด็นจาก J5767460}

Meeting ครั้งที่ 5 พวกเราจะไปเจอกันที่ อาคารศศนิเวศ ณ ห้อง GM HALL
    ในวันอาทิตย์ที่ 7 ตุลาคม 2550

กิจกรรมคร่าวๆดังนี้ค่ะ

9.00 - 9.30     ลงทะเบียน
    9.30 - 10.00     กิจกรรมทำความรู้จักกันมากขึ้น
    10.00 - 11.00    ทำกระเป๋าผ้าร่วมกัน
    11.00 - 11.30    จับสลากของที่เพื่อนทำมาแลกกันค่ะ
    11.30 - 12.00    นำของที่เพื่อนนำมาขาย ในราคาเพื่อนแบ่งของขายให้เพื่อน ( เฉพาะเพื่อนๆ ที่ร่วมกิจกรรมกันเท่านั้นนะค่ะ ขายเพื่อแบ่งของกันใช้ ไม่ใช่นำของมาขายในงานนี้อย่างเดียวนะค่ะ )
    12.00 - 13.00    ทานอาหารกลางวัน
    13.00 - 14.30   เชิญเพื่อนทำชิ้นงานที่เพื่อนๆสนใจตวามอัธยาศัยค่ะ
    14.30 - 15.00   ทานของว่าง ชา/กาแฟ/โอวัลติน
    15.00 - 17.00   เชิญเพื่อนทำชิ้นงานที่เพื่อนๆสนใจตวามอัธยาศัยค่ะ
    17.00 ------      กลับบ้านจ้า

1. ตุ๊กตาโครเชต์        -   คุณ fozzil และ คุณ She sick so sad

2. นิ้ตติ้ง                  -   คุณฮิปโปวดี

3. ตุ๊กตาถุงมือ          -    คุณ mooky mookie ( อาจจะมีการเปลี่ยนแปลง )

4. ถักเชือกเมคราเม่   -    คุณ ploy_happy

5. งานผ้า                -     คุณbeatquilt

ค่าใช้จ่าย 250 บาท  ไม่รวมค่าอุปกรณ์ในการทำแต่ละชิ้นงาน เป็นค่าใช้จ่ายสถานที่ ของว่าง เครื่องดื่มช่วงพัก และน้ำดื่มตลอดงาน รวมจนถึงถุงผ้าและอุปกรณ์ตกแต่งที่เราจะทำร่วมกันค่ะ ไม่รวมค่าอาหารกลางวันนะค่ะ

เริ่มโอนเงินในวันจันทร์ที่ 24 กันยายน 2550
    เรื่องรายละเอียดเดี๋ยวอ๊อบมาแจ้งอีกกระทู้นะค่ะ

จากคุณ : Cliff's Angel - [ 19 ก.ย. 50 18:55:07 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom