Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ดอกไม้ดินญี่ปุ่น - ศูนย์ฝึกวิชาชีพ กทม.

สวัสดีค่ะเพื่อน ๆ  แวะมาบอกข่าว  ว่า ศูนย์ฝึกวิชาชีพ กทม. ดินแดง  สอนเรียนทำดอกไม้ดินญี่ปุ่น ฟรีค่ะ  ที่ท็อปพลาซ่า  เปิดใหม่  แถว ๆ  ดินแดงค่ะ  อยู่บริเวณชั้น 2  ค่ะ  งานเริ่มวันนี้วันแรกค่ะ  มีไปเรื่อย ๆ  ยังไม่กำหนดค่ะว่าเลิกวันไหน  รถเมล์ที่ผ่านนะค่ะ  สาย 12  ,  36,  36ก  ,  54,  98,  117   สนใจก็แวะมาดูกันเองนะค่ะ  ถ้าเพื่อน ๆ สนใจอยากเรียนนะค่ะ  ส่วนเราเองก็จะแวะไปวันนี้เช่นกัน  จะลองไปทำต้นสตอรเบอรี่ดูค่ะ  เมื่อวานนี้แวะดูแล้วเห็นน่ารักดี  แล้วก็น่าจะเสร็จได้ภายใน 1 วันนะค่ะ  ใครมาไม่ถูก  ก็หลังไมค์มาแล้วกันค่ะ

จากคุณ : แม่น้องเต้ - [ 3 ต.ค. 50 10:37:28 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom